LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn, cảm biến chuyển động 18W ánh sáng trắng SRPL-18T/MS — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
Đặt LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn, cảm biến chuyển động 18W ánh sáng trắng SRPL-18T/MS theo số lượng lớn tại phanphoimpe.com — được báo giá sỉ ưu đãi và hỗ trợ kỹ thuật miễn phí tại TP.HCM.
Đèn gắn nổi LED Panel ốp nổi nhôm, mặt tròn, cảm biến chuyển động 18W ánh sáng trắng SRPL-18T/MS của MPE thiết kế mỏng slim, ánh sáng khuếch tán đồng đều toàn phòng, phù hợp nhà cấp 4 và căn hộ.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu vàng đồng BD-24/BR
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông 6W ánh sáng trắng SSPL-6T