LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 16W ánh sáng trung tính SRDLB-16N — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 16W ánh sáng trung tính SRDLB-16N đạt IP44, chịu được độ ẩm — lắp được tại nhà vệ sinh, ban công và hành lang ngoài trời có mái che.
LED Downlight ốp nổi tràn viền đen, mặt tròn 16W ánh sáng trung tính SRDLB-16N — gắn nổi MPE dễ lắp đặt, chỉ cần 2 vít và nối dây là hoàn thành, không cần thợ điện chuyên nghiệp.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED ốp nổi oval 12W - 3 in 1 BHO-12