LED Downlight ốp nổi tràn viền trắng, mặt tròn 48W – 3 chế độ màu SRDL-48/3C — Đèn gắn nổi MPE Chính Hãng
LED Downlight ốp nổi tràn viền trắng, mặt tròn 48W – 3 chế độ màu SRDL-48/3C là đèn LED gắn nổi MPE chính hãng — lắp ốp trực tiếp lên trần phẳng, không cần trần thạch cao.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Ống luồn cứng 750N, phi 25mm, dài 2.920mm mã A9025