LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 24W ánh sáng vàng SPL-24V/DIM — Đèn led âm trần MPE Chính Hãng
LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 24W ánh sáng vàng SPL-24V/DIM phân phối chính hãng tại phanphoimpe.com — cam kết đúng giá, đúng bảo hành, hỗ trợ kỹ thuật tận nơi tại TP.HCM.
LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 24W ánh sáng vàng SPL-24V/DIM là đèn LED âm trần MPE chính hãng — lắp chìm vào trần thạch cao, không lộ thân đèn, không gian gọn gàng và hiện đại.
Thông Số Kỹ Thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | LED Panel âm trần nhôm, mặt vuông, điều chỉnh độ sáng 24W ánh sáng vàng SPL-24V/DIM |
| Mã SKU | SPL-24V/DIM |
| Thương hiệu | MPE |
| Bảo hành | 12 – 60 Tháng chính hãng |
| Xuất xứ | MPE — Chính hãng Việt Nam |
| Danh mục | Đèn led MPE > Đèn led âm trần MPE, Đèn led MPE |
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Bảng Giá Đèn led âm trần MPE Tại phanphoimpe.com
#1
SKU: DLA2R-9V
#2
.lwrp.link-whisper-related-posts{
margin-top: 40px;
margin-bottom: 30px;
}
.lwrp .lwrp-title{
}
.lwrp .lwrp-description{
.lwrp .lwrp-list-container{
.lwrp .lwrp-list-multi-container{
display: flex;
.lwrp .lwrp-list-double{
width: 48%;
.lwrp .lwrp-list-triple{
width: 32%;
.lwrp .lwrp-list-row-container{
display: flex;
justify-content: space-between;
.lwrp .lwrp-list-row-container .lwrp-list-item{
width: calc(25% - 20px);
.lwrp .lwrp-list-item:not(.lwrp-no-posts-message-item){
.lwrp .lwrp-list-item img{
max-width: 100%;
height: auto;
.lwrp .lwrp-list-item.lwrp-empty-list-item{
background: initial !important;
.lwrp .lwrp-list-item .lwrp-list-link .lwrp-list-link-title-text,
.lwrp .lwrp-list-item .lwrp-list-no-posts-message{
@media screen and (max-width: 480px) {
.lwrp .lwrp-title{
.lwrp .lwrp-description{
flex-direction: column;
.lwrp .lwrp-list-multi-container ul.lwrp-list{
margin-top: 0px;
margin-bottom: 0px;
padding-top: 0px;
padding-bottom: 0px;
.lwrp .lwrp-list-double,
.lwrp .lwrp-list-triple{
width: 100%;
justify-content: initial;
flex-direction: column;
width: 100%;
Sản phẩm tương tự
-35%
Đèn Led Bulb MPE
-35%
Đèn Led Bulb MPE
-35%
-35%
-30%
-35%
-35%
-35%
Ống luồn đàn hồi màu trắng phi 16mm cuộn 50m mã A9016 CT