Cầu dao bảo vệ dòng rò, quá tải RCBO 2 cực, 16A, 30mA, 6kA mã RCBO-30/216 — Thiết bị đóng cắt MPE Chính Hãng
Mua Cầu dao bảo vệ dòng rò, quá tải RCBO 2 cực, 16A, 30mA, 6kA mã RCBO-30/216 tại phanphoimpe.com — thiết bị đóng cắt MPE chính hãng, kiểm tra xuất xưởng, bảo hành 12 – 60 Tháng.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu vàng đồng BD-12/BR
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 7W ánh sáng trắng RPL3-7T