LED highbay nhà xưởng 100W sử dụng đui đèn E40, ánh sáng trắng HBV2-100T — Đèn Led Highbay MPE Chính Hãng
Driver LED chất lượng cao trong LED highbay nhà xưởng 100W sử dụng đui đèn E40, ánh sáng trắng HBV2-100T đảm bảo ánh sáng không nhấp nháy, phù hợp dây chuyền sản xuất chính xác.
Thay thế bóng cao áp 250W–400W bằng LED highbay nhà xưởng 100W sử dụng đui đèn E40, ánh sáng trắng HBV2-100T MPE — hoàn vốn trong 1–2 năm nhờ tiết kiệm điện liên tục.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu đen BD-24/BL
LED highbay nhà xưởng 150W sử dụng đui đèn E40, ánh sáng trắng HBV2-150T
LED gara hầm xe 60W ánh sáng trắng DFL-60T