LED highbay nhà xưởng 100W ánh sáng trắng HBE2-100T — Đèn Led Highbay MPE Chính Hãng
Cánh tản nhiệt nhôm tích hợp của LED highbay nhà xưởng 100W ánh sáng trắng HBE2-100T kiểm soát nhiệt độ chip LED, kéo dài tuổi thọ vượt cam kết bảo hành.
LED highbay nhà xưởng 100W ánh sáng trắng HBE2-100T IP65, chịu bụi và hơi ẩm công nghiệp — bền trên 50.000 giờ trong điều kiện sản xuất liên tục 24/7.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED ốp nổi oval 12W - 3 in 1 BHO-12