LED Pha 150W ánh sáng vàng FLD5-150V — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 150W ánh sáng vàng FLD5-150V phân phối chính hãng MPE tại phanphoimpe.com — chiết khấu tốt cho nhà thầu, đại lý và dự án quy mô tại TP.HCM.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Bulb thân nhựa 9W ánh vàng vàng LBD-9V
LED Bulb chống ẩm 5W ánh sáng trắng LBD3-5T
LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD-100V
LED Bulb chống ẩm 3W ánh sáng trắng LBD3-3T
LED Bulb thân nhựa 7W ánh vàng vàng LBD-7V