LED Pha 800W ánh sáng trắng FLD3-800T — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 800W ánh sáng trắng FLD3-800T của MPE tản nhiệt nhôm đúc áp lực, duy trì nhiệt độ hoạt động ổn định trong khí hậu nóng ẩm Việt Nam.
Driver chống sét tích hợp trong LED Pha 800W ánh sáng trắng FLD3-800T bảo vệ đèn khỏi hư hỏng đột ngột khi mưa giông — phù hợp lắp ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu bạc BD-24/SL