LED Pha 600W ánh sáng trắng FLD3-600T — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
Tuổi thọ 50.000+ giờ của LED Pha 600W ánh sáng trắng FLD3-600T giảm chi phí thay bóng và bảo trì định kỳ cho chủ đầu tư dự án ngoài trời.
LED Pha 600W ánh sáng trắng FLD3-600T là đèn LED pha MPE — chiếu sáng cự ly xa, góc linh hoạt, bền với mọi điều kiện ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Khớp nối răng 20mm mã A258/20
Ballast điện tử 36W EBL-36
Hộp nhựa nổi đơn KT120x70x34mm mã AK01