LED Pha 500W ánh sáng vàng FLD3-500V — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
Tuổi thọ 50.000+ giờ của LED Pha 500W ánh sáng vàng FLD3-500V giảm chi phí thay bóng và bảo trì định kỳ cho chủ đầu tư dự án ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu niken BD-24/NL