LED Pha 200W ánh sáng trắng FLD3-200T — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 200W ánh sáng trắng FLD3-200T của MPE tản nhiệt nhôm đúc áp lực, duy trì nhiệt độ hoạt động ổn định trong khí hậu nóng ẩm Việt Nam.
Tuổi thọ 50.000+ giờ của LED Pha 200W ánh sáng trắng FLD3-200T giảm chi phí thay bóng và bảo trì định kỳ cho chủ đầu tư dự án ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Panel ốp nổi nhôm, mặt vuông 12W ánh sáng vàng SSPL-12V
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 18W màu niken BD-18/NL
LED Pha 10W ánh sáng trắng FLD-10T
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu niken BD-12/NL
Bộ nguồn khẩn cấp dùng cho Led Tube, Bulb, Panel, Downlight, công suất tối đa 20W EM-LT