LED Pha 150W ánh sáng vàng FLD3-150V — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 150W ánh sáng vàng FLD3-150V là đèn LED pha MPE — chiếu sáng cự ly xa, góc linh hoạt, bền với mọi điều kiện ngoài trời.
LED Pha 150W ánh sáng vàng FLD3-150V phân phối chính hãng MPE tại phanphoimpe.com — chiết khấu tốt cho nhà thầu, đại lý và dự án quy mô tại TP.HCM.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu đen BD-24/BL
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu niken BD-12/NL
Kẹp dùng cho LED dây LS 2835AC mã KLS AC-2835
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 6W màu bạc BD-6/SL
Bộ nguồn dùng cho Led dây LSN2 mã CLSN2
Bộ nguồn khẩn cấp dùng cho Led Tube, Bulb, Panel, Downlight, công suất tối đa 20W EM-LT
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 6W màu vàng đồng BD-6/BR
LED Panel âm trần nhựa mặt tròn 9W ánh sáng vàng RPL3-9V