LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD3-100V — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD3-100V thay thế pha halogen 250W–400W cũ — ánh sáng tương đương nhưng tiêu thụ điện giảm tới 70%.
Tuổi thọ 50.000+ giờ của LED Pha 100W ánh sáng vàng FLD3-100V giảm chi phí thay bóng và bảo trì định kỳ cho chủ đầu tư dự án ngoài trời.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu bạc BD-24/SL
LED Bulb thân nhựa 5W ánh sáng trắng LBD-5T
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu đen BD-12/BL