LED Pha 150W ánh sáng trắng FLD2-150T — Đèn Led pha MPE Chính Hãng
LED Pha 150W ánh sáng trắng FLD2-150T là đèn LED pha MPE — chiếu sáng cự ly xa, góc linh hoạt, bền với mọi điều kiện ngoài trời.
LED Pha 150W ánh sáng trắng FLD2-150T của MPE tản nhiệt nhôm đúc áp lực, duy trì nhiệt độ hoạt động ổn định trong khí hậu nóng ẩm Việt Nam.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Pha 30W ánh sáng trắng FLD-30T
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 6W màu vàng đồng BD-6/BR
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 24W màu vàng đồng BD-24/BR