Ổ cắm đơn đa năng 16A + 2 Lỗ mã A20USMXXN — Công tắc – ổ cắm MPE Chính Hãng
Ổ cắm Ổ cắm đơn đa năng 16A + 2 Lỗ mã A20USMXXN của MPE có chốt bảo vệ trẻ em — an toàn khi lắp phòng trẻ em và khu vực có người già.
Thông Số Kỹ Thuật
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Ổ cắm đơn đa năng 16A + 2 Lỗ mã A20USMXXN |
| Mã SKU | A20USMXXN |
| Thương hiệu | MPE |
| Bảo hành | 12 – 60 Tháng chính hãng |
| Xuất xứ | MPE — Chính hãng Việt Nam |
| Danh mục | Thiết Bị Điện MPE > Công tắc – ổ cắm |
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
Bảng Giá Công tắc – ổ cắm MPE Tại phanphoimpe.com
#1
SKU: BTD-01
#2
Sản phẩm tương tự
Công tắc - ổ cắm
Bộ công tắc ổ cắm đôi 3 ổ cắm 2 chấu 2 công tắc và đế nổi đôi mã A60B23U2V (Vặn vít)
157.300₫
457.300₫
Bộ công tắc đơn 2 công tắc và đế nổi đơn mã A60B12N
Phụ kiện viền Led Panel đa năng 12W màu đen BD-12/BL
Công tắc 2 cực 20A dùng chìa khoá mã A20KTN