Ổ cắm đôi 3 chấu đế liền 16A KT120x70mm mã A20UES2N — Công tắc – ổ cắm MPE Chính Hãng
Công tắc Ổ cắm đôi 3 chấu đế liền 16A KT120x70mm mã A20UES2N của MPE mặt kính cường lực hoặc nhựa ABS chống cháy — chịu lực tốt, bề mặt dễ vệ sinh.
Ổ cắm Ổ cắm đôi 3 chấu đế liền 16A KT120x70mm mã A20UES2N của MPE có chốt bảo vệ trẻ em — an toàn khi lắp phòng trẻ em và khu vực có người già.
Thông Số Kỹ Thuật
Tại Sao Chọn Đèn LED & Thiết Bị Điện MPE Chính Hãng?
- ✓Sản phẩm chính hãng 100% — có tem nhận dạng, mã xác thực trên website MPE
LED Downlight âm trần Chiếu điểm, Điều chỉnh hướng sáng, mặt tròn 9W ánh sáng trắng DLA2R-9T
Công tắc 2 cực 20A dùng chìa khoá mã A20KTN